ใครเคยจัดฟันร่วมกับการผ่าตัดขากรรไกร รพ.ยันฮี กับคุณหมอระวิวรรณบ้างค่ะ

เราพึ่งเริ่มจะจัดฟันร่วมกับการผ่าตัดขากรรไกรกับคุณหมอระวิวรรณ คุณหมอสวย อีกทั้งใจดีมากๆเลยค่ะ
เราพิมพ์ฟันเอ็กซเรย์ฟันเรียบร้อยแล้วค่ะ หมอนัดคุยกับหมอผ่าตัด วันที่ 8 มิ.ย. 59 นี้

ก่อนหน้านี้เราเคยไปปรึกษาหมอฟันหลายที่มากเลย สุดท้ายเลยตัดสินใจที่ รพ.ยันฮี

ระหว่างรอเราจะไปเคลียช่องปาก พอถึงวันนัดจะได้ติดเครื่องมือเลยมั้ย

ใครเคยทำแชร์ประสบการณ์หน่อยคร่า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่