ช่วยแนะนำหนังสงครามหน่อยครับ

คือพึ่งได้ดูหนังเรื่อง 13 Hour และก็ติดหนังแนวนี้ขึ้นมาทันที หนังที่สร้างมาจากเรื่องจริง
มีเรื่องอื่นที่เคยดูอีกก็ Lone Surviver กับ American Snpier มีเรื่องอื่นอีกมั้ยครับ
ที่ผมยังไมได้ดูเป็นหนังจากเรื่องจริง เกี่ยวกับสงคราม
แสดงความคิดเห็น
Preview