ปรำจำเดือนไม่มา 2 เดือนจะท้องไหม

กระทู้คำถาม
ประจำเดือนไม่มา 2 เดือนแล้วจะท้องไหมค่ะ
เมื่อเดือนที่แล้วมีเพศสัมพันธุ์ประมาณต้อนเดือนเมษายนป้องกันทุกครั้งคือใส่ถุงยางอนามัย แล้วก็ไม่ได้หลั่งในค่ะ จะไปแตกอยู่ในห้องน้ำ แล้วเดือนที่แล้วกินยาสตรี หมดไป 2 ขวดสิ้นเดือนประจำเดือนก็ไม่มา ต้นเดือนพฤษภาคมได้ไปซื้อที่ตรวจครรค์มาตรวจดู ตรวจฉี่ในตอนเช้าแต่ก็ขึ้นแค่ขีดเดียว เราซื้อยาสตรีมากินอีกประจำเดือนก็ไม่มา เราไม่มีอาการอาเจียนตอนตื่นเช้า ไม่มีอาการเบื่ออาหาร หรืออาการของคนท้องเลย แต่เดือนนี้กะเดือนที่แล้วเราเคียดมาก เคียดหลายๆเรื่องเราพยายามไม่คิดแล้วแต่ประจำเดือนก็ไม่มาสักที เดือนนี้ใกล้จะสิ้นเดือนแล้วประจำเดือนก็ยังไม่มาเป็นเพราะอะไรค่ะ เพราะปกติประจำเดือนเราจะมาช่วงกลางๆเดือน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่