ภาพเเบบนี้จะพอมีราคาไหมครับ

กระทู้คำถาม
ภาพนี้เป็นภาพที่ผมทำกับพ่อตอนเด็กๆ  ประมาณตอนผมอยู่ ป.3-ป.4  ตอนนี้ จบ ม.6 เเล้วครับ  ภาพนี้ใช้ เเสตมป์ในประเทศเเละต่างประเทศทำ
เป็นเเสตมป์ที่พ่อผม สะสมมา ถ้านับเวลา ตั้งเเต่พ่อผม สะสม จนทำรูปเสร็จ เเล้วมาถึงตอนนี้ เเสตมป์หลายๆดวงในภาพน่าจะมี อายุเกือบๆ 30 ปี
ตอนนี้ผมเรียนจบ ม.6 เเต่ไม่มีเงินเรียนต่อมหาลัย ก็นึกขึ้นได้ว่าทำภาพนี้ไว้ เเต่ก็ไม่คิดว่ามันจะมีราคา เพราะภาพมันค่อนข้าง ธรรมดา เเบบเด็กๆทำ 55
ก็เลยอยากให้หลายๆคนช่วยดูให้หน่อยครับ ว่าจะพอมีราคา หรือสามรถเอาไปประมูลหรือขาย ได้หรือเปล่าครับ

ลองดูภาพครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview