รบกวนถามสไตล์การเล่นของนักแบดมินตันด้วยครับ

กระทู้คำถาม
ผมอยากใช้เป็นรูปโปรไฟล์ คือผมเล่นแบดมินตัน แต่ไม่ได้ชำนาญ หรือมืออาชีพแต่อย่างใด แค่เล่นสนุกๆ กับเพื่อนๆ ที่บริษัท ในสนามมี 8 คน แต่ละคนจะตบหนัก เล่นเกมเร็ว หักข้อมือเก่ง มีผมคนเดียวที่ทุกคนบอกว่า ตื้อ ยื้อ เก็บทุกลูก เกมรับเหนียว ผมชอบลูกดาด ย่อตัวตีจนเข่า แตะพื้น แต่ถ้าได้จังหวะตบ ผมจะเทคตัวตบแบบนักวอลเลย์บอล ล้มลุกคลุกคลาน [ชอบมากครับ ได้เหงื่อ และเสียงปรบมือ ]
เลยอยากรบกวนถามว่าในโลกนี้มีใครที่เล่นสไตล์ที่คล้ายๆกับผมบ้าง นักแบดมินตันชายหรือหญิงก็ได้ครับ
ขอบคุณที่สละเวลามาตอบนะครับ
ป.ล. ผมไม่เก่งนะครับ แค่เล่นได้กับว่เพื่อนๆ ด่าได้แต่อย่าแรงนะครับ
แสดงความคิดเห็น