เคยมีความรู้สึกเหงา อ้างว้าง หว้าเหว่ เศร้าใจ ไหมครับเวลามังงะ หรือ อนิเมะ ที่เราชอบมากๆจบลงไป

ตามหัวข้อเลยครับ เพื่อนๆเคยรู้สึกเหงาอ้างว้างหรือหว้าเหว่ไหม เวลาที่มังงะหรืออนิเมะที่เราชอบมากๆจบลงไป แล้วถ้ามีคนที่รู้สึกแบบผม ผมอยากรบกวนไห้เพื่อนๆบอกด้วยว่ามังงะ หรือ อนิเมะ ที่เพื่อนๆชอบแล้วจบลงไปนั้นคือเรื่องอะไรแล้วรู้สึกอย่างไร อาการหลังอ่านจบเป็นยังไงบ้าง                                                            
ส่วนตัวผมก็นี้
1. Itoshi no karin (เหงาหงอยเศร้าใจไปหลายอาทิตย์)
2. Nozoki ana (จบดีอยู่เรื่องนี้ทำไห้ผมกินไม่ได้นอนไม่หลับคิดถึงแต่ฉากจบของเรื่องนี้ไปหลายวัน)
3. Naruto (ร้องไห้เลยเรื่องนี้ อ่านมาแต่เด็กๆเก็บไปคิดอยู่2เดือนชีวิตนี้รู้สึกขาดสีสันยังไงไม่รู้เลย)
4. Slam Dunk (ผมนี้ไปซื้อลูกบาสมาเล่นเลย ถึงแค่จะเล่นโง่ๆไปวันๆก็เหอะปัจจุบันก็ยังเล่นโง่ๆไปวัน55+)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่