อยากทราบว่ามนุษย์ศาสตร์เอกท่องเที่ยวหอการค้าดีไหมค่ะ

คือตอนนี้เราอยู่ ม.6เเล้วค่ะ อยากเรียนท่องเที่ยวมองหอการค้าไว้เพราะดูหลากหลายน่าเรียนดีเลยอยากรู้ว่าการเรียนการสอนเป็นไงเเล้วเข้ายากไหมค่ะ เราอยากเรียนท่องเที่ยวเลยมีรุ่นพี่ที่หอการค้าเเนะนำมหาลัยนี้ค่ะ.พี่ๆคนไหนเรียนหอการค้าหรือเรียนคณะที่เราตั้งหัวข้อกระทู้ไปช่วยเเนะนำ.จะดีมากเลยค่ะขอบคุณล่วงหน้าค่าา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่