มีใครเคยลอง BF Goodrich Advantage T/A SUV บ้างครับ ขอความเห็นหน่อย

กำลังสนใจยางตัวนี้อยู่ครับ ยางเก่า Dunlop AT22 ติดรถได้เวลาบอกลาแล้ว
รถ Mazda BT-50 Pro ยกสูงขับสอง ยาง 265/65R17

การใช้งานวิ่งในเมืองมากกว่า 80% ที่เหลือวิ่งออกต่างจังหวัด ขึ้นเขาเที่ยวอุทยานปีละ 2 ครั้ง แต่ไม่ถึงกับปีนเขา ลุยโคลนเหมือน 4x4 ครับ

ในใจตอนนี้มี 3 ตัวเลือกคือ
1. BF Goodrich Advatage T/A SUV

2. Goodyear Efficientgrip SUV

3. Firestone Destination A/T

ถ้า 3 ตัวเลือกนี้ ใจจริงอยากลอง BF แต่ก็ไม่แน่ใจว่าจะดีเหมือนตัว AT KO หรือเปล่า ถ้าไม่ work จะได้ตัดใจไปครับ
ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่