อยากดู Marriage Not Dating แบบครบทั้งเรื่องดูได้ที่ไหนบ้างคะ

เมื่อหลายวันก่อนได้เข้ามาหาข้อมูลซีรีส์สนุกๆ และฟินในห้องนี้ค่ะ
และเห็นมีเพื่อนๆหลายคนแนะนำ  Marriage Not Dating กันเยอะ
เลยลองไปหาดูตามเว็บต่างๆ ดูแบบบางตอนหายไปบ้างก็พอจะปะติดปะต่อได้ค่ะ
สนุกมาก ฟินมาก ชอบพระเอกกะนางเอกมากเลย พระรองก็น่ารัก คือดีหมดอ่ะค่ะ
ยังนึกเสียดายว่านี่เราไปอยู่ที่ไหนมานะ พลาดซีรีส์สนุกขนาดนี้ไปได้ยังไง
ปัญหาคือตอนนี้อยากดูแบบครบๆ เลยอ่ะค่ะ เสียดายถ้าได้ดูตั้งแต่ตอนนั้น คงจะฟินกว่านี้
พยายามหาแหล่งดูในกูเกิ้ลแล้วแต่ก็ยังไม่ครบค่ะ  
คุณTeddyduchess (ซับไทยดีมากๆๆๆ) ที่เคยลงไว้ก็หายไปหลายตอน
เพื่อนๆใครยังพอมีลิงค์หรือเว็บไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ อยากดูแบบครบๆ
รบกวนเพื่อนๆ และก็ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยค่ะ
แล้วถ้าได้เป็นซับไทยของคุณTeddyduchess จะยิ่งดีมากๆ เลยค่ะ
พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่