Civil War ถามเกี่ยวกับสกิลการต่อสู้ครับ

ผมอยากถามเกี่ยวกับสกิลการต่อสู้ของฮีโร่3คนนี้ Falcon Hawkeye Black Widow เป็นฮีโร่ที่เรียกได้ว่าเป็นมนุษย์ธรรมดาที่ไม่ธรรมดา
ถ้าสู้กันแบบตัวต่อตัวโดยเน้นทักษะทางร่างกายและไหวพริบในการเอาชนะคู่ต่อสู้ใครได้เปรียบสุดครับ

Falcon ไม่ใส่ชุดนก Red Wing
Hawkeye ไม่ใช้ธนู
Black Widow ไม่ใช้ปืนไฟฟ้า

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ความคิดผมถ้าสู้กัน Hawkeye>Black Widow>Falconอัศวินขี่ม้าขาว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่