เจาะลึก Fashion & Item เด็ดของชมพู่ อารยา in Cannes 2016

กราบสวัสดี ทีมอารยา & ทีมแพนด้าทุกๆคนนะยะ  เป็นยังไงบ้างขอบตาหายดำคล้ำกันรึยังเอ่ย? ก่อนอื่นชั้นต้องกราบขอบพระคุณทุกๆคนมากๆเลยที่อดนอนคอยเชียร์ คอยลุ้น คอยโพสอัพเดทเป็นเพื่อนกันไล่ยาวมาตลอดสัปดาห์นี้ ปีนี้เป็นการเชียร์อารยาบนพรมแดงคานส์ 2016 ที่สนุกและมันส์มากกกกกกกกกกจริงๆค่ะ ขอบคุณมากๆ

ก่อนอื่นชั้นขออนุญาตเสนอคลิปที่ชมพู่ อารยาฝากมาขอบคุณพวกเราชาวพันทิปทุกๆคนนะคะ  ดีใจมากกที่อารยารับรู้ถึงกำลังใจที่พวกเราส่งไปให้ ถึงขั้นนอนคลุมโปงดูก็เถอะ555 (ชื่นใจจังทูนหัวของบ่าว)

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

เอาล่ะ เพื่อเป็นการตอบแทนในบุญคุณของทุกคน ชั้นในฐานะเมียอิแบร์ที่นอกจากสวยมากแล้ว ยังจิตใจกว้างขวางเป็นแม่น้ำฮวงโหเลยทีเดียว! ดังนั้นในวันนี้ชั้นจึงขอเจาะลึกแฟชั่นและไอเท่มเด็ดๆของชมพู่ อารยาในเทศกาลหนังเมืองคานส์ 2016 ว่าแต่ละวันนางใส่อะไร แบรนด์ไหน ราคาเท่าไร แต่งหน้าแบบไหน สีไหน  วันๆกินอะไรบ้าง? (เอ่อ...อันหลังนี้เจาะลึกมากไปไหมยะ ดวกกกกก) เอามากำนัลแก่แฟนๆทุกท่านเลยนะยะ!

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่