แฟชั่นปาก"คิม" กับ อารยาพรมแดงคานส์ 2016

hola!! สวัสดีค่ะทุกๆท่านที่เข้ามาชม คอมเม้นนะคะ ก่อนอื่นต้องบอกก่อนนะคะว่าการตัดสินที่ เดี๊ยน ตัดสิน
เป็นความคิดของเดี๊ยนเท่านั้นสำหรับใครชอบ เม้นได้ค่ะ แต่!อย่าใช้ว่าจาที่ไม่ดี นะคะ

ไงค่ะเด็กๆ คิมก็มานะคะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่