สอบถาม เกี่ยวกับ หนังสือยินยอมให้ผู้เยาว์เดินทางไปต่างประเทศ

หนังสือยินยอมให้ผู้เยาว์เดินทางไปต่างประเทศ ใช้ กับ กรณี
1. ทำ passport
2. เดินทางไป ต่างประเทศ (ประเทศที่ไป ไม่ต้องใช้วีซ่า)

ต้องใช้ ทั้ง 2 กรณีเลยใช่ไหมครับ ผมเข้าใจถูกไหม
และ ใช้ฉบับเดียวกัน กับทั้ง 2 กรณี ได้หรือไม่

หนังสือยินยอมให้ผู้เยาว์เดินทางไปต่างประเทศ ต้องแปล เป็นภาษาอังกฤษไหม
หรือว่า สามารถทำเป็นภาษาอังกฤษ แล้วให้ สนง เขต รับรองได้เลย

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่