+ + + ผ่าตัดแก้ไขขากรรไกรหักที่สถานพยาบาลไหนดีคะ? + + +

สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ

มีปัญหาเรื่องขากรรไกรหักเมื่อหลายปีก่อนค่ะ  ทำให้กระดูกขากรรไกรด้านซ้ายยุบและเอียงมาด้านขวา
ปัจจุบันนี้มีปัญหาเรื่องการเรียงตัวของฟัน มีการนอนกัดฟันมากขึ้น  อยากจะผ่าตัดให้เป็นปกติค่ะ

เพื่อน ๆ เคยผ่ากันที่ไหนบ้างคะ เป็นอย่างไรบ้าง ค่าใช้จ่ายสักเท่าไรคะ
ถ้าใช้สิทธิ์ประกันสังคมโรงพยาบาลเกษมราษฎร์ประชาชื่นจะขอใช้สิทธิ์ได้ไหมคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่