ครุภัณฑ์ที่หมดความจำเป็นของหน่วยงานประเภทโสตทัศนูปกรณ์ บริจาคที่ไหนได้บ้าง?

กระทู้คำถาม
ที่หน่วยงาน (กึ่งราชการ) มีครุภัณฑ์ประเภทโสตทัศนูปกรณ์ ที่หมดความจำเป็นจำนวนมาก
(เครื่องเล่นเทป เครื่องเล่นดีวีดี ลำโพง มิกเซอร์ โทรทัศน์ เครื่องขยายสัญญาเสียง ตู้ rack ไมโครโฟน ฯลฯ)
ส่วนใหญ่ยังสามารถใช้งานได้ดี และบางรายการชำรุด

อยากขอคำแนะนำว่า ผมสามารถนำไปบริจาคได้ที่หน่วยงานไหน
หรือหน่วยงานใดมีความต้องการ และสามารถนำไปใช้ให้เกิดประโยชน์
โดยในระเบียบต้องเป็นหน่วยงานราชการ โรงเรียน มูลนิธิหรือองค์กรที่ไม่แสวงหาผลกำไรที่จดทะเบียน
ทำหนังสือขอรับบริจาคมายังหน่วยงานของผม

โพสต์แนะนำ หรือ หลังไมค์มาได้ครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่