กระต่ายตัวผู้มีอารมณ์ พาไปทำหมันจะหายไหม ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเลี้ยงกระต่ายมาประมาณ 6 เดือนละค่ะ เป็นตัวผู้เลี้ยงตัวเดียว แต่ที้บ้านมีแมวตัวเมีย 2 ตัว ตัวผู้ 1 ตัวละ ลูกแมวอีก 6 ตัวค่ะ ปล่อยให้อยู่ด้วยกันไม่ได้มีปัญหาอะไร แต่ช่วงนี้กระต่ายชอบไล่ขึ้นแมวตัวเมีย (ทำมิดีมิร้าย) ถ้าพากระต่ายไปทำหมันอาการหื่นจะหายไปไหมค่ะ แล้วแมวจะเป็นอะไรไหม ????
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่