GTA V เข้าไม่ได้เลยครับหลังจากเปลี่ยน HDD

ก่อนหน้านี้ก็เล่นได้สบายๆครับ แต่เกิดเหตุไม่คาดฝัน HDD เสีย เป็นลูกที่มี GTA V ลงไว้พอดีด้วย

พอหลังจากเปลี่ยนใหม่แล้วก็เลยโหลดเกมมาใหม่ด้วย แต่ปรากฏว่าเข้าไม่ได้เลยครับ พยายามมาสองสามวัน ทำตามทุกวิธีที่เจอก็ยังเข้าไม่ได้

สเปคเครื่องครับ

Intel Xeon E3 1230 3.2Ghz
Ram 8GB
R9 280x 3GB
PSU 750w

แสดงความคิดเห็น