คือผมซื้อasus ZenFone max มาเมื่อวานแล้วมันมีให้อัพเดทผมควรอัพเดทดีไหมครับ

เครื่องมีประกัน1ปีจากศูนย์เพราะซื้อที่jmart คนที่jmartผมถามเค้าว่าถ้าอัพเดทแล้วเครื่องรวนเคลมได้ไหมเค้าก็บอกว่าเคลมแต่ตอนแรกผมกะจะซื้อที่ศูนย์ดีแทคแต่เครื่องหมดสต็อกแต่ตอนแรกสอบถามไปศูนย์ดีแทคถ้าอัพเดทแล้วเครื้องรวนเคลมไม่ได้แต่jmartเคลมได้หรอ ทางjmartเค้าบอกถ้าใน7วันเคลมได้มั้งไม่แน่ใจขอให้ทีมงานjmartมาตแบหน่อยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview