ระหว่าง Fino 125 กับ Mio 125 ตัวไหนน่าใช้มากกว่ากัน

กระทู้คำถาม
พอดีกำลังจะออกใหม่ แทนคันเก่าที่จากไป ลังเลระหว่าง 2 ตัวนี้ ว่าตัวไหนดีกว่า รบกวนผู้รู้ช่วยมาแนะนำหน่อยว่า อัตราการกินน้ำมันเป็นยังไงบ้าง อัตราเร่งจะอืดไหม (ผมหนัก 120 สูง 170) สมรรถนะของรถเป็นไงบ้าง เทียบกับค่ายคู่แข่งเป็นยังไง ใช้งานทุกวัน ประมาณ 5 กิโลเมตร ไปกลับ จะมีงอแงไหม รบกวนผู้เชี่ยวชาญเข้ามาแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่