ตรวจครรภ์ขึ้นขีดเดียวแต่ทิ้งไว้3ชั่วโมงดูอีกทีมีเพิ่มมา1ขีด

เข้าเรื่องเลยนะคะ คือเมื่อเช้าตรวจครรภ์แบบจุ่มค่ะ แต่ตอนตรวจขึ้นขีด1ค่ะ พอผ่านไปประมาณ3ชม. ไปดูอีกทีมีเพิ่มมา1ขีดจางๆ จางมากจนแทบจะมองไม่เห็นต้องได้จ้องนานๆถึงจะเห็นเป็นสีขาวๆเหมือนเอาดินสอร่างไว้พอให้มองเห็น  แบบนี้แปลว่ายังไงคะ รึขีดที่เพิ่มมาอาจจะเป็นขีดที่เขาทำมาไว้อยู่แล้ว เพราะก่อนตรวจไม่ได้สังเกตุค่ะ ยังไงรบกวนไขปัญหาข้อข้องใจให้ด้วยนะคะ จขกท.เคยผิดหวังเพราะโดนคนอื่นว่ามโนไปเอง5555 บางทีก็ไม่มีกำลังใจนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่