หมาตัวผู้ทำหมันแล้ว ยังสามารถ some หมาตัวเมียได้อีกเหรอ

หมาเราค่ะ ทำหมัน โดยผ่าไข่ออกไปแล้วทั้งสองข้าง ขอย้ำทำหมันแล้ว เห็นหมอเอาไข่ออกจากสดๆเลย
เพราะ มันดุมาก ไล่ไปรษณี รถมอเตอร์ไซต์ กัดเพื่อนบ้าน  กัดหมาข้างบ้าน
มันก็ดีขึ้นนะคะ ไม่ค่อยจะไล่ละ ลดลงไปบ้าง แต่มีหมาตัวเมียข้างบ้านเป็นสัดชื่อน้องถุงเงิน แล้วนางก็ชอบหมาเรามาาาก
อ่อยมาหลายทีละ แต่หมาเราไม่สนใจ จนวันนี้พอจะไปธุระ ก็เห็นนี่ เฮ้ยยย มันเป็นไปได้เหรอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่