หาเพื่อนเที่ยวชิลๆ ในกทม. ช่วงวันหยุด ส - อ ครับ

ผมทำงานแล้ว เป็นคนไม่ค่อยได้ออกไปไหนช่วงวันหยุด อยู่แต่ห้องอ่านหนังสือ ฟังเพลง ดูหนัง ฯลฯ

อยากจะออกไปท่องโลกกว้าง แต่ก็อยากจะชวนเพื่อนๆ ไปเดินเล่น ชมความงามของธรรมชาติและสิ่งประดิษฐ์ กินข้าว ขนมอร่อยด้วยใจเบิกบาน

เพื่อน ๅ คนไหนสะดวก เชิญชวนครับ ยิ้ม

แสดงความคิดเห็น
Preview