จะอัพบัตร First Choice เป็น Platinum เงื่อนไขแบบนี้ผ่านไหมครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ พอดีต้องการใช้บัตรเครดิตเพื่อสมัครฟิตเนสครับ (ตัวกำลังปริแล้ว 555+)
คือก่อนหน้านี้ใช้บัตรเงินสด First Choice มาราวๆ 3 ปี ผ่อนของมาหลายชิ้นแล้ว
ทั้งของแม่ ของน้องสารพัด ไม่เคยจ่ายเลท (ยอดเงินล่าสุดอยู่ที่ 50,000 บาท)

ตอนนี้เพิ่งย้ายงานใหม่ได้ 2 เดือน เงินเดือน 21,000 บาท จะไปอัพบัตรเป็น Platinum
ไม่ทราบว่าอายุงานมีผลไหมครับ (เพราะเค้าขอสลิปเงินเดือนล่าสุด เดือนเดียว)

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่