น้าเน็ก ทำหน้าที่ได้ดีกว่าพิธกรคนเดิมๆซะอีก ผมชอบมาก แต่เพื่อนๆว่า จุดอ่อนรายการอยู่ที่ช่วงไหนครับ

ชื่นชมการตัดสินใจของช่อง 3 ที่ดึงน้าเน็กมาครับ ชอบและดูรายการธรรมชาติลื่นไหลมากครับ

แต่จุดอ่อนคือ ช่วงก่อนบันเทิง เปลี่ยนเถอะครับ คุณปิยาณี เป็นช่วงที่หน้าจอนิ่งมาก ผมยังคงย้ำเหมือนเดิมและทุกครั้งไป ไม่ใช่เธออ่านไม่ดี แต่เธอดูไม่โดดเด่นพอที่จะอยู่เวทีที่ดูวาไรตี้แบบนี้ คำพูด บุคลิก การแต่งตัว เป็นช่วงที่น่าเบื่อมากครับ คหสต แค่ดูเธอในข่าววันใหม่ ก็เบื่อมากๆแล้วครับ เวลาข่าวที่มีคำศัพท์ต่างประเทศ เธอจะออกเสียงคำภาษาอังกฤษผิดบ่อยมาก  7 วัน เจอเธอทั้งวัน
ส-อา รายการเช้าก็เธอ ผมชอบเธออย่างเดียวในบทบาทตอนอ่านข่าวราชสำนักครับ

ต่างจากน้องเซ็น สดใส น่ารัก เอาเธอมาอ่านแทนคุณปิยาณียังดีซะกว่า
หรือจะ ดร.หมวย คุณนวนันท์ ก็ได้นะครับ เน้น คหสต
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่