การใช้ ICOCA + HARUKA

สวัสดีค่ะ คำถามนิดหน่อยเกี่ยวกับการใช้บัตรนี้ค่ะ

ตามความเข้าใจเราคือถ้าเราจะไปกลับเกียวโต-สนามบินคันไซ เค้ามักจะซื้อแบบพ่วง ฮารุกะแบบไปกลับ
แต่ในกรณีของเรา ขาไปจะแวะโอซาก้าก่อน (Nankai ลงนัมบะ) จากนั้นถึงจะไปเกียวโต แล้วขากลับก็เกียวโต - สนามบิน

คำถามคือเราจะซื้อตั๋ว icoca + haruka (แบบเที่ยวเดียว) ไว้ก่อนตอนลงเครื่อง แล้วเอาไว้ใช้วันเดินทางขากลับจากเกียวโต-สนามบินได้หรือปล่าวคะ?

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น