สงสัยเรื่องการใช้บริการนวดครับ รบกวนผุ้รู้ตอบผมหน่อย

ขอออกตัวก่อนนะครับว่าผมไม่เคยเข้าร้านนวดมาก่อนเลยทั้งชีวิต แต่เท่าที่หาข้อมูลคือมีที่ผมสนใจนวดคือนวดแผนไทย กับ นวดน้ำมัน และผมตั้งใจจะนวดทั้ง 2 แบบแต่เท่าที่อ่านมาคือนวดน้ำมันสบายกว่า ผ่อนคลายกว่า เลยจะเริ่มจากการนวดน้ำมัน แต่นวดน้ำมันมันจะมีแบบนวดพิเศษคือแบบมีเซ็กด้วยแต่ผมไม่ได้ต้องการแบบนี้ผมอยากนวดจริงๆแบบผ่อนคลาย สบายๆ และอีกอย่างถ้ามีพิเศษก็ต้องมีทิปให้พิเศษอีกซึ่งผมไม่ได้ต้องการแบบนี้ คือถ้าผมเข้าร้านนวดทั่วไปแล้วจะนวดน้ำมัน ผมจะหลีกเลี่ยงการนวดแบบพิเศษยังไงครับ อีกอย่างอ่านจากหลายๆกระทู้มีหมอนวดตั้งใจมาโดนน้องชายบ้างเพื่อดูว่าเราต้องการแบบไหนและบางคนพอโดนและหมอนวดน่ารักก็อาจจะมีอารม ถ้าผมเจอแบบนี้ผมควรทำอย่างไรครับ ขอบคุณทุกท่านครับ
ปล.ผมไม่มีเจตนา 18+ นะครับ แค่สงสัยเพราะไม่เคยเข้าร้านนวดมาก่อน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่