(สปอย์!!!!!!!!!!!! hardcore henry) คำถามเกี่ยวกับเนื้อเรื่อง

ผมดู hardcore henry มาแล้วครับ แต่ผมยัง งง อยู่เลยว่าสรุปแล้ว อดีตของ henry มันเป็นยังไงกัน? เป็นใครยังไง เนื่องจากเนื้อเรื่องดำเนินไปเร็วมากและตัดไปตัดมา  ช่วยตอบหน่อยครับ ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
อดีตหนังไม่ได้บอกครับ แต่ทั้งหมดที่เฮนรี่รู้ถูกป้อนเข้าไปไม่เป็นความจริง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่