คิดว่าติดูเป็นพระเอกสุดเลยใน Part Time The Series วัยกล้าฝัน ep12

จากที่เสียสละไปชกจนชนะ เพื่อค่าไฟ นี่แบบ โหยยยมองแต่หุ่นเลย (เอ้ยไม่ใช่ๆๆ555)

ฉากที่ติไปไม่ทันชกของมหาลัย แล้วเพื่อนๆทะเลาะกัน มันน่ากลัวไปเลยอ่าา แบบเห็นโหม่งในอาการดุๆแล้วรู้สึกเศร้าตาม T^T

ทุกๆฉากที่มีฮอลล์ (คิมม่อน) เรารู้สึกได้ว่าเด็กสุดในกลุ่มเพื่อนเลย แต่ว่าอายุจริงๆคือมากสุด555555

แต่ดีกันเร็วก็ถือว่าโล่งใจ ยิ้ม

โหม่งของเราก็คอนเซปสายตาเหมือนเดิม นี่พระเอกนะเนี้ย5555555555

มาถึงฉากติฮอลล์ที่เราได้ส่งกระแสจิตไปหาผู้กำกับว่าขอให้มีฉากฟินติฮอลล์ทุกอาทิตย์โอเพี้ยงง ><

ทายากินไอติม >< ตอนทายาที่คิดในใจเลย ไอเต๋อออกปาย5555

โหม่งจ๊อดก็ไม่แพ้กันนะเวลากินติม (เชียร์ให้วายทั้งเรื่องเลย55555555)

ฉากกินไอติมทำให้รู้สึกว่าติฮอลล์ไม่ได้รังเกียจกันเลย แต่แค่คิวมานอนน้ำลายยืดตรงหมอนอิฮอลล์วีนกระจาย สงสารคิวเลยนะเนี้ยย

โหม่งที่ยังคงความพระเอก แบบพาติมาปลดปล่อย ก็สงสัยตอนที่ชนกับโรคจิตขโมย กกน. มีเหตุผลอะไรหรือเปล่า555

สุดท้ายนี้คืนนี้มารอดูกันว่าจะเป็นยังไงต่อ สรุปเลยทุกสัปดาห์นี่รอแต่ติฮอลล์เลยจริงๆ555

ปล.ขอบคุณทีมงานพันทิปนะคะมีแท็ก Part Time The Series แล้วว^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่