อยากรู้ราคากระเป๋า chanel boy ค่ะ

ส่วนตัวแล้วชอบ chanel boy สีดำมากเลยค่ะ ถ้าเทียบกับ classic แล้วใบไหนใหญ่กว่ากันคะ ความจิงก็แอบสนใจแบบ classic ค่ะ อิอิ
รบกวนพี่ๆช่วยบอกราคา chanel boy ด้วยนะคะ ถ้าไปซื้อที่ออสเตรเลียกับอังกฤษที่ไหนถูกกว่ากันคะ หรือซื้อที่เซนทรัลลาดพร้าวดีคะ
เห็นมี shop ชั้นล่างขายพวกแบรนเนมหลายๆยี่ห้อค่ะ รบกวนพี่ๆช่วยบอกราคาระหว่าง classic กับ chanel boy แล้วก็ซื้อที่ไหนดีคะ
ขอบคุณค่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่