ใครเลี้ยงแมวสีส้ม-ขาวรำคาญพวกนางกันมั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
อันนี้ตั้งเพราะอยากรู้ เรารำพวกนางมากกกกกกก
เรามีแมวอยู่ 8ตัว 3สี 3ตัว,สีดำ 1ตัว,ลายเสือ 1ตัว,ส้มล้วน 1ตัว,ส้ม-ขาว 2ตัว
ตัวอื่นไม่เท่าไหร่ค่ะแต่ นังส้ม-ขาวทั้งสองตัวเนี่ย น่ารำมาก พวกนางขี้บ่น อยู่เฉยๆก็ร้อง อ๊าวววว ง๊าววววว
ไม่ใช่แค่ตัวผู้นะ เพราะตอนแรกนึกว่าเป็นเพราะนางติดสัตว์ แต่ตัวเมียอีกตัวที่ทำหมันแล้วก็ อ๊าวๆๆ เหมือนกัน

บางทีแบบ...ก็อยากตื่นสายๆนะ นางเอาแล้วค่ะ นางมาละ นางอ๊าวใส่หูแล้วก็กัดผม ตื่นมาเหม็นมาก ฮืออออ สระผมทุกวันเลย
อย่าคิดว่าพวกนางแค่มาปลุกค่ะ ไม่เลย
บางทีเราเดินผ่านทั้งๆที่พวกนางก็นอนอยู่ดีๆ ก็ลุกขึ้นมาแล้วก็บ่นใส่เรา ทำอะไรตกหน่อยไม่ได้บ่นอีก ลูบหัวหน่อยก็มาทำเป็นรำคาญแล้วเดินหนีพร้อมกับบ่น

แล้วนอกจากจะขี้บ่นแล้วยังชอบทำลายข้าวของด้วย หูฟังนี่เปลี่ยนมาห้าหูแล้วค่ะ ชีทเรียนหรือการบ้านนี่วางไม่ได้ พุ่งหลาวใส่อย่างรวดเร็วแล้วฉีกทึ้งอย่างไร้ความปราณี เผลอไม่ได้เลย
แล้วพอเราจะตี พวกนางก็จะล้มแผละนอนยาวสยบแทบเท้าแล้วก็ถูตัวไปมา พอโดนฟาดไปทีนึงแทนที่จะวิ่งหนี มุดหาเท้าเราไปอีก อือหือ ใครจะกล้าตีต่อ นอกจากอุ้มพวกนางมาลูบๆกอดๆแล้วบอก "ขอโทษนะ ทีหลังอย่าทีสิ"
แพ้พวกนางตัลล๊อดดดด
เพลีย....

โฉมหน้าอาชญากรต่อจิตใจ

มีวีรกรรมแสบๆของพวกเหมียวมาเล่าให้ฟังได้น๊าาาาา ชอบฟังเรื่องนังเหมียว ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่