สาวๆ วัย 35+ ใช้ ครีม เซรั่ม น้ำตบ อะไรกันมั่งคะ

ตอนนี้ใช้
1.biotherm life plankton essence
2. ว่านหางจรเข้ the saem 99 %

คิดว่าคงไม่เพียงพอแล้ว และก็ว่า จะเปลี่ยน biotherm life plankton essence ไปใช้ของ sena life plankton มีใครเคยใช้แล้วแชร์หน่อยค่ะ
(เอาจริงๆนะ คือ biotherm life plankton essence เราว่ามันเฉยๆ นะ คงเพราะหน้าเราไม่มีปัญหาเท่าไหร่)

อยากเพิ่มเติมพวกลดเลือนริ้วรอย กระชับ ลดรูขุมขน ไรงี้  - -* แค่คิดก็เครียดแล้ว
ใครใช้ตัวไหน ใช้ดี มาแชร์กันหน่อยค่ะ

ปล. เค้าผิวธรรมดา ค่อนไปแห้ง  ไม่มีรอยแดง-ด่างดำ  ไม่มีสิว จะมีเพิ่มมาก็ร่องแก้ม รอยตีนกา หย่อนคล้อย หึหึ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่