อยากรู้ว่า ไปอยู่ รร.วัฒนาวิทยาลัย ควรทำตัวอย่างไร

สวัสดีค่ะ คือ อยากจะถาม ตามหัวข้อ เลย ค่ะ    คือตัวเองกำลัง ขึ้น ม.1 ที่นั้นพอดีเห็น ว่าอยู่ประจำเลย เรื่อง เพื่อนสำคัญ แถมเป็นซีเนีย  ต้องเคารพ พี่

แต่ไม่รู้จะทำตัวอย่างไร   ช่วยหน่อย น่ะค่  

ลืมไปเลยว่า เรื่อง อุปกร ที่ใช้ควรจะเป็น ของแบบไหน บ้างอะค่ะ เห็น พี่แนะนำมาว่า รองเท้านักเรียน Bata หัวแหลม รองเท้าแตะ No Name แล้วอยากรู้อีกค่ะ

กลัวมากๆๆๆ เลย    ช่วยหน่อยน่ะค่    เม่าเหม่อ    

ขอบคุณคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่