ขอคำแนะนำ กล้องมองหลังติดรถยนต์แบบไม่ต้องเจาะกันชน มีจอเดิมอยู่แล้วครับ

มีกล้องมองหลังแบบไม่ต้องเจาะตัวถัง หรือกันชนหรือเปล่าครับ

หรือว่าใช้รุ่นอะไรก็ได้แล้วใช้เทปกาวแปะตัวกล้องเอา แล้วเดินสายแบบไหนดี หรือเป็นแบบไร้สายครับ

เอาเฉพาะตัวกล้องครับ มาต่อกับจอของเดิม เพราะเครื่องเสียงมีจออยู่แล้วครับ

รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ อมยิ้ม17

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่