the Jungle book ให้เด็กอายุเท่าไหร่ขึ้นไปดูได้ครับ

กระทู้คำถาม
พอดีลูกเพิ่ง 2 ขวบ 10 เดือน แต่ชอบเรื่องนี้มาก จากโปสเตอร์หนัง เลยอยากทราบว่า เค้าอนุญาตให้อายุต่ำสุดที่จะเข้าไปดูได้ (ในโรง) กี่ขวบครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรต อายุ 13+

ผมเห็นคนพาเด็กสองสามขวบเข้าไปดูเหมือนกัน

แต่คุณอย่าทำเลย มันไม่ใช่หนังการ์ตูนนะครับ มีฉากที่น่ากลัว ทำให้เด็กตกใจ ร้องได้อยู่บ้าง ขนาดผู้ใหญ่ยังตกใจเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่