วัดขนาดจู๋ยังไงครับ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ ผมยังสงสัยขนาดของตัวเองอยู่ ขนาดถุงยาง อะครับ ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
มาตรฐานชายไทยยาวเกิน 4.5 นิ้วก็ใช้ได้แล้วครับ ส่วนรอบก็เอาสายวัดหรือกระดาษมาพันรอบบริเวณตรงกลางลำ แล้วก็ไปทาบกับไม้บรรทัดครับ ถ้าเกิน 4 นิ้วก็ถือว่าใช้งานได้ครับ

เรื่องขนาดตามเวปบอรด์หรือพันทิพนี่อย่าไปอินมากครับ โพสกับโครม ๆ 6-7-8 นิ้วเล่นซะฝรั่งอาย ขนาดของฝรั่งเองมาตรฐานที่เค้าทำวิจัยมานี่ก็แค่ยาวเกิน 5.5 รอบ 5 เองครับ ถ้าฝรั่งมาเล่นพันทิพนี่คงน้ำตาตกใน

จากอาชีพผม (ศัลยกรรมทางเดินปัสสาวะ) ที่เจอคนไข้แผนกนี้วันละ 100 อัน ปีละ 3000 ดุ้น 4 ปีก็เป็นหมื่น มาตรฐานก็อยู่ในเกณท์ที่บอกนี้แหละครับ ที่ใส่กันโครม ๆ นี่ เห็นก็ไม่เห็น คนข้างบนบอก 5 คนต่อมาก็ไม่กล้าโพส 4 ก็ใส่ต่อ ๆ ไปกันใหญ่
บางคนวัดความยาวนี่กดไม้บรรทัดซะหน้าเขียว มิดด้ามซะไม้บรรทัดแทบหัก แล้วก็มาโพสกัน 6 นิ้ว ถามจริงเวลาใช้งานคุณพี่กะบดติดไข่ดันก้นเลยหรือครับ
หรือวัดรอบแบบพันซะหลวมประเภทเอานิ้วสอดได้แล้วมาโพสว่า 5 - 6 นิ้วนี่ เวลาทำกิจกรรมจะสอดนิ้วเข้าไปพร้อมกันหรือไม่
สรุปอย่าไปเครียดครับ มีเท่าไหร่ใช้เท่านั้น
ของใหญ่มีประโยชน์จริง ๆ คือเอาไว้ข่มกันกับโชว์เพื่อนครับ
ไม่งั้นสาว ๆ เค้าก็ไปหาแฟนตามคอกม้าหมดแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่