สอบถามเรื่องรถ mercedes benz รุ่น CLA 250 amg ค่ะ

ขอสอบถามผู้เชี่ยวชาญหน่อยนะคะ
พอดี จขกท สนใจอยากจะออกรถรุ่นนี้ เลยสงสัยว่า Cla 250 amg รุ่นนี้เปิดตัว 2013 หรือ 2015 คะ
หรือเปิดตัวแรกปี 2013 และตัวใหม่ปี 2015 อีกครั้งค่ะ อยากจะจองรถรุ่นนี้แต่กลัวออกมานานแล้ว เผื่อมีรุ่นใหม่ๆกำลังจะออกมาน่าสนใจกว่าคะ เลยหาข้อมูลนิดนึงค่ะ และตัวที่สามารถทำการจองได้อยู่ตามทุกๆๆโชว์รูมคือ 2015 หรือเปล่าค่ะ
ขอบคุณมากๆคะ  อมยิ้ม04
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่