ตามหาผู้หญิง คนนึง เชียงใหม่

คือว่า วันที่10 เมษาผมเจอผู้หญิงคนนึง เธอเป็นคน ตัวเล็กๆครับ สูงประมาณ 155 ซม ผมเจอเขา ที่ตลาดสันป่าข่อยครับ55555 ใครรู้จักก็ช่วยๆกันหน่อยนะครับ ผมเจอเขาเวลาประมาณ บ่ายสามนิดๆ ลักษณะของเขา ผิวขาว เธอไม่จัดฟัน ตัวเล็ก มัดผมจุก ปล่อยผม เขาใส่เสื้อสีขาวครับ ขาสั้นปลายกางเกงใหญ่ๆหน่อยครับ สพายกระเป๋าเป้ใบนึงครับ ผมไม่แน่ใจว่าเธอใส่รองเท้าอะไร แต่ผมเจอเธอที่ร้าน เสื้อผ้ามือสองในตลาดนั้นครับเธอมากับเพื่อนอีกคน เพื่อนเขาใสเสื้อสีเทาดำ ขาสั้น ผมจำไม่ได้แล้วครับ ผมเจอเขาอีกทีเขาไปซื้อน้ำครับ ที่ท้ายตลาด แล้วเธอก็ไปที่ลานจอดรถ ผมเห็นเขาผมใจสั่นมากๆเลยครับ เกิด มา17ปี ไม่เคย สั่นขนาดนี้เมื่อก่อน ช่วยๆก้นหน่อยนะครับ ผมจริงจังมากๆ  ขอบคุณครับ555 😳
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่