((เตือน)) ร้านขายเมล็ดแคคตัสส่งเมล็ดให้ผิดและไม่เเสดงความรับผิดชอบ

เราได้ทำการสั่งซื้อเมล็ด "โลโฟ" กับผู้ขายท่านนี้ โอนเงินและได้รับของเรียบร้อย
แต่ทางร้านส่งเมล็ดให้เราผิดโดยที่เรื่องผ่านมาแล้วเป็นเดือน
ทางร้านได้ส่งเมล็ด "เมโล" มาให้เราค่ะ
และตอนนี้ทางร้านก็ไม่ได้แสดงความรับผิดชอบใดๆ
เราได้คุยกับเขาทางข้อความแต่เขาอ่านและไม่ตอบค่ะ
โพสหน้าเพจก็ลบไปหนนึง มีโพสล่าสุดที่คิดว่าน่าจะยังอยู่ค่ะ
*เพิ่มเติม มีลูกค้าอีกท่านได้ท้วงว่าเขาได้รับของไม่ครบ ขาดอยู่หลายอย่างแต่ตอนนี้ทางเพจได้ลบข้อความนั้นออกไปแล้ว
แต่เราจำชื่อเจ้าของเฟสนั้นได้ สอบถามเขาไปว่าได้รับของที่ขาดรึยัง ตอนนี้เขายังไม่ได้อ่านข้อความค่ะ
บุคคลนี้อาจจะเปลี่ยนเพจ ย้ายเพจ ใช้ชื่ออื่นได้เราเลยขอลงเลขที่บัญชีไว้เลยเเล้วกันนะคะ

รูปเพิ่มเติมว่าตอนนี้เริ่มเป็นหนามแล้วค่ะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น