ขอถามง่ายๆครับ...ว่าทำไมเลสเตอร์ถึงได้แชมป์ครับ

กระทู้คำถาม
ก่อนอื่นผมออกตัวก่อนนะ ว่าผมแฟนผีครับ
แต่ก่อดชื่นชม แปลกใจกะการเซอร์ไพร์ของเลสเตอร์ไม่ได้........ช่วยวิเคราะห์ให้ผมนอนตาหลับหน่อยนะครับ

1.เลสเตอร์เล่นเก่งขึ้น แบบก้าวกระโดดเลยมีเคล็บลับอาไรไหม
2.หรือเลสเตอร์เล่นได้เท่าเดิม แต่ทีมอื่นๆเล่นแย่ลง
3.เลสเตอร์ มีนักเตะซุปเปอร์สตาร์ แบบเด่นๆดังๆไหมครับ
4.หรือผู้จัดการทีม เขาวางแผนการเล่นได้สวยยอด
5.ฤดูกาลหน้าเลสเตอร์ ไปลุยยุโรป ว่าจะรอดไหมครับ
6.ฤดูกาลหน้า ทุกทีมคงมีการตื่นตัวอัพทีมกันอย่างดุเดือดแน่ๆ..........เลสเตอร์จะติดอันดับ 1ใน4 ยุไหมครับ
7.สุดท้าย คุณว่าแมนยู  ลิเวอร์พูล  เชลชี  จะได้ไป ULCไหมครับ......ส่วนตัวผมว่า เลสเตอร์ สเปอร์ อาเซ่น่อล แมนซิ เขาคงจองตายไว้แล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่