พอจะมีมังงะหรืออนิเมะปวดตับแนะนำไหมครับ ขอแบบตับแตกน้ำลายฟูมปากคาคอมเลยนะครับ

เลือดสาดไม่เน้นครับ  เรื่องรักๆขอผ่านครับ  เมะโหดๆเอาไม่อยู่เลยมาแสวงหาความฟินจากเนื้อหาบ้าง

ชอบเนื้อหาของ madoka magica กับ code geass ครับ คือ ผมดูแล้วก็ไม่รู้สึกปวดตับอะไรแต่รู้สึกว่ามีประทับใจในการนำเสนอที่แสดงให้เห็นนิยามของความดีชั่วหรือเบื้องลึกของสิ่งที่ถูกติดว่าดีน่ะครับ  อารมณ์ประมาณว่าถ้าใครซักคนจะบอกว่าโลกนี้มันเป็นสีเทาๆแล้วสิ่งนั้นสิ่งนี้ถูกเชิดชูให้เป็นสีขาวไปได้อย่างไร  ผมอยากจะดู  อนิเมะที่เล่นประเด็นนี้  ไม่ใช่แค่ตัดหัวคนใส่กระเป๋า  ไม่ใช่แค่ฆ่ากันด้วยความจำเป็นหรือความรักที่มืดบอด  แต่เป็นอนิเมะที่เหนือล้ำยิ่งกว่าสันดานดิบ  อนิเมะที่จะฉีกกระชากตับของคุณไปพร้อมๆความศรัทธาของคุณนะครับพอจะมีไหม

ปล. สงวนมุขแนวซดยาฆ่าแมลงนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่