วิธีทำ Organic Search ให้เว็บติดอันดับบนGoogle

กระทู้คำถาม
ตอนนี้เค้ากำลังทำเว็บไซต์เกี่ยวกับอสังหาริมทรัพย์ในเชียงใหม่
อยากทราบวิธีที่จะช่วยโปรโมทเว็บไซต์โดยให้เกิดการเสิร์ชแบบ Organic Search ที่ทำให้เกิดผลดีที่สุด ที่จะช่วยซัพพอร์ทในเรื่องการดปรโมทเว็บที่แท้ ไม่ต้องพึ่งการโฆษณาอย่างหนักหน่วง ส่วนใหญ่เขาทำอย่างไรกันบ้างคะ
พอจะแนะนำได้มั้ย ให้คนเข้าชมเว็บไซต์เราเยอะๆ
ให้เขาจดจำเว็บของเรา  สร้างการรับรู้

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น