ร.ร เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี ม.4 เข้ายากไหม และมีโควต้าอะไรให้รึป่าว

คือหนู อยากเข้าเรียนต่อที่ ม.4 ร.ร เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี อ่ะคะ เลยอยากทราบถึงการเข้า
ว่าเข้ามีการสอบอย่างไร หรือ มีโควต้าอะไรรึเปล่าค่ะ
คือหนูเป็นเด็กกิจกรรมอะคะ ทำกิจกรรมบ่อย แล้วถ้ามีการสอบเข้า ข้อสอบนากไหมอะค่ะ สอบเกี่ยวกับเนื่อหาอะไร แฮร่ๆ อยากทราบแนวข้อสอบอะคะ ถึงยังไงก็ช่วยตอบหนูด้วยนะค่ะ หนูอยากเข้าร.ร.นี้จริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่