แลกโทรศัพท์ของ AIS มา ถ้าเครื่องมีปัญหาสามารถเคลมได้มั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
คือไปแลกโทรศัพท์ Ais lava 3.5 มาค่ะ แล้วอยู่แอพลิเคชั่นหยุดการทำงาน รีสตาร์ทเครื่องใหม่แล้วค้างตรง iris. หน้าจอสีขาว ไปหาที่ศูนย์Ais ให้ไปซ่อมข้างนอก คือเราก็ไปเสียไป200 สักพัก ใช้ไปไม่ถึงสองอาทิตย์ ก็กลับมาเป็นเหมือนเดิมคือเราต้องเสียเงิน200ทุกอาทิตย์เลยหรือเปล่าคะ แลกมาไม่ถึงปีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่