สองคนนี้สวยมากๆ อยากให้ลงละคร คู่กันเป็นนางเอกสองคนอีก ชอบที่สุด เจด้า คะน้า

ยิ่งดูยิ่งสวย ตอนนี้ติดหนึบ นั่งหน้าจอไม่ขยับ ทั้งเรา ทั้วคุณแม่ ทั้งคุณยาย ทั้งหลาน5ขวบ ชอบมาก สนุก ตื่นเต้น โดยเฉพาะ เพียงมาศ และจันดี เราชอบมากคะ หน้าตาสวยมากๆ จนไปหาซื้อยางมัดผมตุ้มๆน่ารักๆมาใส่ตาม ขอให้มีละครตามมาติดๆเยอะๆนะ สองคนนี้ กำลังhot อาจจะดังเปรี้ยงปร้าง เป็นซุปตาร์แถวหน้าได้เลย ฝากดันสองคนนี้เยอะๆคะช่อง7
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่