รบกวนผู้รู้ ช่วยวิเคราะห์หุ้น NBC หน่อยค่ะ

บริษัท เนชั่น บรอดแคสติ้ง คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) NBC

ช่วยวิเคราะห์ งบการเงิน ของNBC หน่อยค่ะ
หนี้สินโดยรวม เช่นหนี้สินระยะสั้น ระยะยาว

วิเคราะห์ นโยบายโครงสร้างเงินทุนของบริษัทว่าเป็นอย่างไร

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview