ช่วยเข้ามาตอบหน่อยค้ะ เครียดมาก !

คือวันก่อนเราไปบ้านแฟนเรามา เราก็แบบก็ไม่เชิงมีอะไรกับแฟนค่ะ คือว่าแฟนเอาน้องชายของเค้ามาถูน้องสาวเราแต่ไม่ได้มีการหลั่งอสุจิออกมา ถูไม่นานค่ะไม่ถึงสองนาที ถูตรงที่ฉี่ของผญค่ะ เฉียดๆช่องคลอดไปนิดนึงแต่ไม่ได้ใส่เข้าไป และก็ไม่ได้หลั่งอสุจิ ตอนแรกเราก็คิดว่ามันไม่ท้องน้ะค่ะ แต่จะหมดเดือนแล้วรอบเดือนม ยังไม่มาเลย เราเลยคิดมากค่ะ ปกติประจำเดือนเราจะมาช่วง25-26 ตอนนี้ก็วันที 28ล้ะค่ะ คือมันช้ามาก จะท้องมั้ย !ตอบหน่อยน้ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่