รถผมประกันขาด3ปีมีชนเล็กๆน้อยๆหลายแห่งผมทำประกันได้ไหมคับตัวแทนจะรับไหมหรือต้องจ่ายใต้โต๊ะด้วย

รถผมประกันวิริยะขาด3ปีมีชนเล็กๆน้อยๆหลายแห่งผมทำประกันได้ไหมคับตัวแทนจะรับไหมหรือต้องซ่อมก่อนหรือจ่ายใต้โต๊ะ วีโก้ พรีรันเนอร์ ดำ ปี08 ชนนิดหน่อย เช่น กันชนหน้าแตกแผลยาว10เซน กันชนท้ายยุบเบี้ยวผิดรูป คิ้วถลอก กาบข้างถลอก สีน่าจะต้องเก็บใหม่ เป็นต้น

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่