คู่รักของคนราศีกรกฏกับราศีธนูทำยังไงถึงจะให้ไปกันได้รอดครับ

ด้วยความที่คนราศีกรกฏต้องการความรัก แต่คนราศีธนูต้องการความเป็นส่วนตัว
ตอนนี้ผมรักคนราศีธนูครับ และยิ่งเข้าใกล้เขามากเท่าไร เขาก็จะยิ่งออกห่างจากเรามากเท่านั้น
กลายเป็นเป็นใจกันในตอนนี้ แล้วไม่รู้ว่าจะทำยังไงถึงจะให้ความสัมพันธ์กลับมาเป็นเหมือนเมื่อก่อน
เราควรจะทำใจยอมรับแล้วเลิกรากันไป หรือว่าจะอดทนรอให้เขายื่นโอกาสมาให้อีกครั้งดีครับ

ผมจะฝากวดป.เกิดของเราสองคนไว้ด้วย เผื่อมีท่านไหนใจดีช่วยดูดวงความรักของเราทั้งสองให้ ขอบคุณมากครับ

ตัวผมเองเกิด วันจันทร์ ที่ 13 สิงหาคม 2533 ปีมะเมีย
คนรักเกิด วันศุกร์ ที่ 15 ธันวาคม 2532 ปีมะเส็ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่