อยากทราบว่าดู Batman v Superman: Dawn of Justice จะออกเป็นแผ่นDVD-VCD soundtrackวันไหนนะครับผม.

กระทู้คำถาม
ขอโทษนะครับ อยากทราบว่า Batman v Superman: Dawn of Justice  จะออกแผ่น  DVD-VCD soundtrack เมื่อไหร่หรอครับ พอดีไม่ค่อยมีเวลาดูภาพยนต์ในโรงภาพยนต์เลยครับ อยากได้เก็บไว้ สักชุดนะครับ เพราะชอบ Ben Affleck จากเรื่อง   Argo แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก นะครับ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่