คุณเอกชัย ยินยอมพร้อมใจให้หนูน้อยบนเทือกเขาอันหนาวเหน็บนำหน้าเบะปากมาใช้หรือเปล่าครับ

ถ้ากล่าวถึงเซเลบ หนูน้อยบนเทือกเขาอันหนาวเหน็บ
ผมก็นึกถึงหน้า เอกชัย ศรีวิชัย นักร้องชาวปักษ์ใต้ในชุดไทยสไบเฉียง ราตรียาว กระโจมอกอาบน้ำ และสารพัด
พร้อมกับการติดตาม เหล่าสามีs ของหล่อนๆไปในที่ต่างๆ

อยากทราบว่า คุณเอกชัย เขามีส่วนได้เสียอะไรหรือเปล่าครับ

เขายินยอมพร้อมใจด้วยหรือไม่

และหากคุณเอกชัยไม่ยอม  จะนำหน้าใครมาใช้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่